சுதந்திரதின வழிகாட்டு நெறிமுறைகள் வெளியீடு!

சுதந்திர தினத்தன்று மாநிலங்கள் மற்றும் யூனியன் பிரதேசங்கள் கடைபிடிக்க வேண்டிய நெறிமுறைகளை மத்திய உள்துறை அமைச்சகம் வெளியிட்டுள்ளது. அதில் கொரோனாவுக்கு சிகிச்சை அளிக்கும் மருத்துவர்கள் உள்ளிட்ட முன் களப்பணியாளர்களை சுதந்திர தின விழாவிற்கு அழைக்க வேண்டும். கோவிட்-19 நோய் தொற்றில் இருந்து மீண்டுவந்தவர்களை அழைக்கலாம். சுதந்திர தின விழாவில் பெரிய அளவில் கூட்டம் கூடுவதையும், விழாவில் கலந்துகொள்ளும் அனைவரும் தனிநபர் இடைவெளியை கடைபிடிக்க வேண்டும், மேலும் அனைவரும் முக கவசம் அணியவேண்டும். இந்த வழிகாட்டி நெறிமுறைகள் பின்படுத்தப்படுவதை மாநில அரசு உறுதிசெய்யவேண்டும். சுதந்திர தினவிழாவை தொழிநுற்பத்தை பயன்படுத்தி அனைவரும் கொண்டாடலாம் என்று மத்திய உள்துறை அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.

Tagged: , ,

Leave comment

Your email address will not be published. Required fields are marked with *.